USP 20180511 - en to pa translation catalogue (317 entries)

en:  approved posts
pa:  ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਪੋਸਟ

en:  file
pa:  ਫਾਇਲ

en:  file required
pa:  ਫਾਇਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en:  files
pa:  ਫਾਈਲਾਂ

en:  files required
pa:  ਲੋੜੀਂਦੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ

en:  or higher, and has been deactivated!
pa:  ਜਾਂ ਵੱਧ, ਅਤੇ ਅਯੋਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ!

en:  pixels
pa:  ਪਿਕਸਲ

en:  required
pa:  ਲੋੜੀਂਦੀ

en: &ldquo;Add another image&rdquo; link
pa: & ldquo; ਕੋਈ ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ & rdquo; ਲਿੰਕ

en: &mdash; the ultimate solution for user-generated content.
pa: & mdash; ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਅੰਤਮ ਹੱਲ.

en: (Provide your own form template &amp; styles)
pa: (ਆਪਣਾ ਖੁਦ ਦਾ ਫ਼ਾਰਮ ਟੈਪਲੇਟ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਦਿਓ)

en: (Provide your own styles)
pa: (ਆਪਣੀਆਂ ਖੁਦ ਦੀਆਂ ਸਟਾਈਲ ਦਿਓ)

en: (Recommended)
pa: (ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ)

en: (Visit
pa: (ਮੁਲਾਕਾਤ

en: ..and upload them into a directory named
pa: ..ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਨਾਮਜਦ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Access Control
pa: ਐਕਸੈਸ ਕੰਟਰੋਲ

en: Add another image
pa: ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ

en: An error occurred. Please go back and try again.
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ. ਵਾਪਸ ਜਾਓ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ.

en: Antispam Question
pa: ਐਂਟੀਸਪਾਮ ਸਵਾਲ

en: Any size donation helps me to continue developing this free plugin and other awesome WordPress resources.
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਾਈਜ਼ ਦੇ ਦਾਨ ਨਾਲ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਮੁਫ਼ਤ ਪਲੱਗਇਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਨ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲਦੀ ਹੈ.

en: Are you sure you want to restore all default options? (this action cannot be undone)
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਨਿਸ਼ਚਤ ਰੂਪ ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਡਿਫੌਲਟ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? (ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ)

en: Assigned Author
pa: ਅਸਾਈਨ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕ

en: Auto-Display Content
pa: ਸਵੈ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਸਮਗਰੀ

en: Auto-Display Custom Field
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ

en: Auto-Display Email
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਈਮੇਲ

en: Auto-Display Images
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਤਸਵੀਰ

en: Auto-Display URL
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ URL

en: Auto-display after post content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਬਾਅਦ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ

en: Auto-display before post content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ

en: Auto-display user-submitted Custom Field:
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ:

en: Auto-display user-submitted URL:
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਯੂਜਰ ਵਲੋਂ ਪੇਸ਼ ਯੂਆਰਐਲ:

en: Auto-display user-submitted email:
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਯੂਜਰ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾ ਈਮੇਲ:

en: Auto-display user-submitted images:
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਸਤੁਤ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ:

en: By default USP records the IP address with each submitted post. Check this box to disable all IP tracking.
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹਰੇਕ ਪ੍ਰਸਤੁਤ ਪੋਸਟ ਦੇ ਨਾਲ ਆਈ.ਪੀ. ਸਾਰੇ IP ਟਰੈਕਿੰਗ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ.

en: By default, external CSS &amp; JavaScript files are loaded on every page. Here you may specify the URL of the USP form to load resources only on that page. Note: leave blank to load on all pages.
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਬਾਹਰੀ CSS & amp; ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ ਦੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਹਰ ਪੰਨੇ ਤੇ ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ. ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਉਸ ਸਫ਼ੇ ਤੇ ਸਰੋਤ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਯੂਐਸਪੀ ਫਾਰਮ ਦਾ ਯੂਆਰਐਲ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਨੋਟ: ਸਾਰੇ ਪੰਨਿਆਂ ਤੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ.

en: Case-sensitivity
pa: ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: Categories
pa: ਵਰਗ

en: Category ID for Hidden Field
pa: ਓਹਲੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ID

en: Challenge Question
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Challenge Response
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ

en: Check this box if you have shown support
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

en: Check this box if you want the challenge response to be case-sensitive.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣੌਤੀ ਦਾ ਜਵਾਬ ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਣ ਲਈ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ.

en: Check this box if you want to be notified via email for new post submissions.
pa: ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਪੋਸਟ ਦੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਸੂਚਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ.

en: Check this box if you want to enable WP rich text editing for submitted posts.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦਰਜ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ WP ਐਸਟ ਟੈਕਸਟ ਐਕਟੀਵੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈਕ ਕਰੋ.

en: Check this box if you want to include the external JavaScript files (recommended).
pa: ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬਾਹਰੀ ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ (ਸਿਫ਼ਾਰਿਸ਼ ਕੀਤਾ)

en: Check this box to enable HTML format for email alerts.
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ.

en: Checkbox Error
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਗਲਤੀ

en: Checkbox Name
pa: ਚੈਕਬੌਕਸ ਨਾਂ

en: Checkbox Text
pa: ਚੈਕਬੌਕਸ ਟੈਕਸਟ

en: Configure your settings for User Submitted Posts.
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਦੁਆਰਾ ਭੇਜੀਆਂ ਗਈਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਆਪਣੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ.

en: Correct captcha required
pa: ਸਹੀ ਕੈਪਟਚਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Custom Content
pa: ਕਸਟਮ ਸਮਗਰੀ

en: Custom Field
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ

en: Custom Field Label
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ

en: Custom Field Markup
pa: ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ ਮਾਰਕਅਪ

en: Custom Field Name
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਦਾ ਨਾਮ

en: Custom Form + Custom CSS
pa: ਕਸਟਮ ਫਾਰਮ + ਕਸਟਮ CSS

en: Custom checkbox required
pa: ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਲੁੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Custom markup for the &ldquo;Add another image&rdquo; link. Leave blank to use the default markup (recommended).
pa: & Ldquo; ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ & rdquo; ਲਈ ਕਸਟਮ ਮਾਰਕਅਪ ਲਿੰਕ ਡਿਫੌਲਟ ਮਾਰਕਅਪ ਵਰਤਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ (ਸਿਫਾਰਿਸ਼ ਕੀਤਾ)

en: Custom text/markup to be included before the submission form. Leave blank to disable.
pa: ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਸਟਮ ਟੈਕਸਟ / ਮਾਰਕਅੱਪ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ. ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ.

en: Disable
pa: ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Disable IP Tracking
pa: IP ਟਰੈਕਿੰਗ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Disable Replace Author
pa: ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਬਦਲੋ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable Required
pa: ਲਾਜ਼ਮੀ

en: Disable all required attributes on default form fields (useful for troubleshooting error messages).
pa: ਡਿਫੌਲਟ ਫਾਰਮ ਫੀਲਡਸ ਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ (ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਦੇ ਨਿਪਟਾਰੇ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ).

en: Disable this field
pa: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Display
pa: ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ

en: Display Checkbox
pa: ਡਿਸਪਲੇ ਚੈਕਬੌਕਸ

en: Display Image Gallery
pa: ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ

en: Display Submitted Posts
pa: ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਪੋਸਟ ਦਿਖਾਓ

en: Display and require
pa: ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ ਅਤੇ ਲੋੜ ਕਰੋ

en: Display but do not require
pa: ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ ਪਰ ਇਸਦੀ ਲੋੜ ਨਾ ਹੋਵੇ

en: Display content only to users with a specific capability:
pa: ਸਿਰਫ ਖਾਸ ਸਮਰੱਥਾ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਸਮਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display content to logged-in users:
pa: ਲਾਗਇਨ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਸਮਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display content to visitors only:
pa: ਸਿਰਫ਼ ਵਿਜ਼ਟਰਾਂ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display custom checkbox on your form (useful for GDPR, agree to terms, etc.)
pa: ਆਪਣੇ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਕਸਟਮ ਚੈਕ ਬਾਕਸ ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ (GDPR ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ, ਸ਼ਰਤਾਂ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋਣਾ, ਆਦਿ)

en: Display the Form
pa: ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the form
pa: ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Do not auto-display submitted URL
pa: ਸਵੈ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ URL ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not auto-display submitted email
pa: ਆਟੋ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਈਮੇਲ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not auto-display submitted images
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰ ਨਾ ਦਿਖਾਓ

en: Do not auto-display the Custom Field
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਨੂੰ ਸਵੈ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not replace post author with submitted user name
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਮ ਦੇ ਨਾਲ ਪੋਸਟ ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਨਾ ਬਦਲੋ

en: Donate via PayPal
pa: ਪੇਪਾਲ ਦੁਆਰਾ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Draft
pa: ਡਰਾਫਟ

en: Duplicate post title. Please try again.
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਪੋਸਟ ਟਾਈਟਲ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ ਜੀ.

en: Email
pa: ਈ - ਮੇਲ

en: Email &ldquo;From&rdquo; Address
pa: ਈਮੇਲ & ldquo; ਤੋਂ & rdquo; ਪਤਾ

en: Email Address for Alerts
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ ਲਈ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Email Alert Message
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: Email Alert Subject
pa: ਈਮੇਲ ਅਲਰਟ ਵਿਸ਼ਾ

en: Email Alerts
pa: ਈ-ਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Email Markup
pa: ਈਮੇਲ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Enable HTML Format
pa: HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable Shortcodes
pa: ਸ਼ੌਰਟਕੌਡ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable shortcodes in widgets. By default, WordPress does not enable shortcodes in widgets.
pa: ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ. ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਵਰਡਿਉਡ ਵਿਡਜਿਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ.

en: Enables your visitors to submit posts and images from anywhere on your site.
pa: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਉਣ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

en: Enter the *only* correct answer to the challenge question.
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੇ ਲਈ ਸਿਰਫ * ਸਹੀ ਜਵਾਬ ਦਾਖਲ ਕਰੋ.

en: Enter your Private Key
pa: ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter your Public Key
pa: ਆਪਣੀ ਸਰਵਜਨਕ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Error Message
pa: ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: Error message displayed if user does not check the box.
pa: ਜੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਜਾਂਚਦਾ ਤਾਂ ਤਰੁੱਟੀ ਵਿਖਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ.

en: Error:
pa: ਗਲਤੀ:

en: Example
pa: ਉਦਾਹਰਨ

en: FYI: here is a
pa: FYI: ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਹੈ

en: Featured Image
pa: ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰ

en: File not uploaded. Please check the file and try again.
pa: ਫਾਈਲ ਅਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਫਾਈਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ.

en: File type not allowed (please upload images only)
pa: ਫਾਈਲ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ (ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਿਰਫ਼ ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ)

en: For advanced functionality and unlimited forms, check out
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲਤਾ ਅਤੇ ਬੇਅੰਤ ਫਾਰਮ ਲਈ, ਦੇਖੋ

en: For more options, like the ability to upload other file types (like PDF, Word, Zip, videos, and more), check out
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪਾਂ ਲਈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਹੋਰ ਫਾਈਲ ਕਿਸਮਾਂ ਨੂੰ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ (ਜਿਵੇਂ ਪੀਡੀਐਫ, ਵਰਡ, ਜ਼ਿਪ, ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਹੋਰ), ਚੈੱਕ ਆਊਟ ਕਰੋ

en: Form Fields
pa: ਫਾਰਮ ਫੀਲਡਜ਼

en: Form Style
pa: ਫਾਰਮ ਸਟਾਈਲ

en: GDPR
pa: ਜੀਪੀਆਰਪੀ

en: General Settings
pa: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗ

en: General error message that is displayed if post-submission fails. Basic markup is allowed.
pa: ਇੱਕ ਆਮ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਜੋ ਡਿਸਪਲੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਬੇਸਿਕ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਆਗਿਆ ਹੈ

en: Get USP Pro
pa: USP ਪ੍ਰੋ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get USP Pro for unlimited forms!
pa: ਬੇਅੰਤ ਫਾਰਮ ਲਈ USP ਪ੍ਰੋ ਲਵੋ!

en: Give USP a 5-star rating at WordPress.org
pa: USP ਨੂੰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਰਡ ਵਿੱਚ 5-ਸਟਾਰ ਰੇਟਿੰਗ ਦੇ ਦਿਓ

en: Go Pro
pa: ਜਾਓ ਪ੍ਰੋ

en: Go Pro!
pa: ਪ੍ਰੋ ਜਾਓ!

en: HTML5 Form + Default CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + ਡਿਫਾਲਟ CSS

en: HTML5 Form + Disable CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + CSS ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Here are some examples showing how to configure this shortcode:
pa: ਇੱਥੇ ਇਹ ਸ਼ਾਰਟਕੌਂਗ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ ਇਸਦੇ ਕੁਝ ਉਦਾਹਰਨਾਂ ਹਨ:

en: Here you may change the name and label used by the Custom Field. You can enable this field via the Form Fields setting, above.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤੇ ਗਏ ਨਾਮ ਅਤੇ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਫੀਲਡ ਨੂੰ ਫਾਰਮ ਫੀਲਡਸ ਸੈਟਿੰਗ ਰਾਹੀਂ, ਉਪਰੋਕਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ.

en: Here you may customize the address(es) used for the &ldquo;From&rdquo; header (see plugin FAQs for info).
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ & ldquo; From & rdquo; ਲਈ ਵਰਤੇ ਗਏ ਐਡਰੈਸ (ਐੱਸ) ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਹੈਡਰ (ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ FAQ ਵੇਖੋ)

en: Hidden/Default Category
pa: ਓਹਲੇ / ਡਿਫਾਲਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Human verification: leave this field empty.
pa: ਮਨੁੱਖੀ ਤਸਦੀਕ: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ.

en: If multiple addresses are specified in the previous setting, include an equal number of &ldquo;From&rdquo; addresses for this setting (in the same order).
pa: ਜੇਕਰ ਪਿਛਲੀ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪਤਿਆਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸਦੇ ਬਰਾਬਰ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ & ldquo; From & rdquo; ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਪਤੇ (ਉਸੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ)

en: If the user is logged in, display the post-submit form; or if the user is not logged in, display the login form:
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲਾਗਿੰਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਪੋਸਟ-ਫਾਰਮ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ; ਜਾਂ ਜੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲੌਗਇਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਲੌਗਇਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: If you checked the box to receive email alerts, indicate here the address(es) to which the emails should be sent.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬਕਸੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਈ-ਮੇਲ ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ ਪਤੇ (ਆਂ) ਨੂੰ ਦੱਸੋ.

en: If you like this plugin, please
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ

en: Image Markup
pa: ਚਿੱਤਰ ਮਾਰਕਅਪ

en: Image Uploads
pa: ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ

en: Image height exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: Image width exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: Include JavaScript
pa: ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Installation Docs
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਡੌਕਸ

en: Jeff Starr
pa: ਜੈਫ ਸਟਾਰ

en: Jeff Starr on Twitter
pa: ਟਵਿੱਟਰ 'ਤੇ ਜੈਫ ਸਟਾਰ

en: Leave this option disabled to remember your settings. Or, to go ahead and restore the default plugin options: check the box, save your settings, and then deactivate/reactivate the plugin.
pa: ਆਪਣੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਜ਼ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਹ ਚੋਣ ਅਸਮਰੱਥ ਛੱਡੋ. ਜਾਂ, ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਅਤੇ ਡਿਫੌਲਟ ਪਲਗਇਨ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਪੁਨਰ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ ਲਈ: ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ, ਆਪਣੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਪਲਗਇਨ ਨੂੰ ਅਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ / ਦੁਬਾਰਾ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ.

en: Login/Register Form
pa: ਲੌਗਇਨ / ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ ਫਾਰਮ

en: Make a donation via PayPal
pa: ਪੇਪਾਲ ਦੁਆਰਾ ਦਾਨ ਬਣਾਉ

en: Markup to use for each submitted image (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਹਰੇਕ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਸਮਰੱਥ ਹੈ) ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Markup to use for the submitted Custom Field (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੇ ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ ਲਈ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਸਮਰੱਥ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Markup to use for the submitted URL (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਦਿੱਤੇ URL ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਸਮਰੱਥ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Markup to use for the submitted email address (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਹੋਏ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਸਮਰੱਥ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Maximum image height
pa: ਅਧਿਕਤਮ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Maximum image width
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ

en: Maximum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਗਿਣਤੀ

en: Maximum number of images exceeded
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਵੱਧ ਗਈ

en: Message for email alerts. Leave blank to use the default message. Note: you can use the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ ਡਿਫਾਲਟ ਸੁਨੇਹਾ ਵਰਤਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ. ਨੋਟ: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਅਰਿਏਬਲਜ਼ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Message that appears next to the upload field. Useful for stating your upload guidelines/policy/etc. Basic markup allowed.
pa: ਉਹ ਸੁਨੇਹਾ ਜੋ ਅਪਲੋਡ ਫੀਲਡ ਦੇ ਅੱਗੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ. ਆਪਣੇ ਅੱਪਲੋਡ ਦਿਸ਼ਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ / ਨੀਤੀ / ਆਦਿ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ. ਮੁਢਲੇ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ

en: Minimum image height
pa: ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Minimum image height not met
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ

en: Minimum image width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum image width not met
pa: ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ

en: Minimum number of images
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ

en: Minimum number of images not met
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇ

en: More Options
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ

en: Multiple recipients may be included using a comma, like so:
pa: ਬਹੁਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤਕਰਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਮੇ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਏਦਾਂ:

en: Non-empty value for hidden field
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਲਈ ਨਾ-ਖਾਲੀ ਮੁੱਲ

en: Note that the default settings work fine for most cases.
pa: ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜਿਆਦਾਤਰ ਕੇਸਾਂ ਲਈ ਮੂਲ ਵਿਵਸਥਾ ਠੀਕ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Note that the url attribute accepts
pa: ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਕਿ url ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Obsessive Web Design &amp; Development
pa: ਅਵਿਸ਼ਵਾਸੀ ਵੈੱਬ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਅਤੇ amp; ਵਿਕਾਸ

en: Or, use the template tag to display a list of submitted posts anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਟੈਮਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਦਰਜ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਮਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦਾ ਉਪਯੋਗ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display an image gallery anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਟੇਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਮਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦਾ ਉਪਯੋਗ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display the form anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਟੇਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਮਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦਾ ਉਪਯੋਗ ਕਰੋ:

en: Overview
pa: ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Pending (default)
pa: ਲੰਬਿਤ (ਮੂਲ)

en: Perishable Press Books
pa: ਨਾਸ਼ਵਾਨ ਪ੍ਰੈਸ ਕਿਤਾਬਾਂ

en: Please
pa: ਕ੍ਰਿਪਾ

en: Please check your email and try again
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Please complete the required fields.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ.

en: Please return to the
pa: ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਜਾਓ ਜੀ

en: Please select a category..
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ.

en: Please select your image(s) to upload.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ (ਤਰਜ਼) ਚੁਣੋ.

en: Please show support by purchasing one of my
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੇਰੀ ਇੱਕ ਨੂੰ ਖਰੀਦ ਕੇ ਸਹਾਇਤਾ ਦਿਖਾਓ

en: Plugin Homepage
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਹੋਮਪੇਜ

en: Plugin Planet
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਪਲੈਨਿਟ

en: Plugin Settings
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਸੈਟਿੰਗ

en: Post Category
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Post Content
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਪੋਸਟ ਕਰੋ

en: Post Images
pa: ਚਿੱਤਰ ਪੋਸਟ ਕਰੋ

en: Post Status
pa: ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Post Status for submitted posts
pa: ਦਰਜ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Post Tags
pa: ਪੋਸਟ ਟੈਗਸ

en: Post Title
pa: ਪੋਸਟ ਟਾਈਟਲ

en: Post Type
pa: ਪੋਸਟ ਕਿਸਮ

en: Post category required
pa: ਪੋਸਟ ਵਰਗ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Post content required
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Post not created. Please contact the site administrator for help.
pa: ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਮਦਦ ਲਈ ਸਾਈਟ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜੀ

en: Post tags required
pa: ਪੋਸਟ ਟੈਗ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Post title required
pa: ਪੋਸਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Post-Submit Form
pa: ਪੋਸਟ-ਜਮ੍ਹਾਂ ਫਾਰਮ

en: Private Key
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ

en: Public Key
pa: ਸਰਵਜਨਕ ਕੁੰਜੀ

en: Publish after
pa: ਬਾਅਦ ਪਬਲਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Publish after 1 approved post
pa: 1 ਮਨਜ਼ੂਰ ਪਦ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish immediately
pa: ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Rate and review at the Plugin Directory
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਤੇ ਰੇਟ ਅਤੇ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ

en: Rate this plugin&nbsp;&raquo;
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਰੇਟ ਕਰੋ & nbsp; & raquo;

en: Receive Email Alert
pa: ਈਮੇਲ ਅਲਰਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Redirect URL
pa: ਰੀ-ਡਾਇਰੈਕਟ URL

en: Registered Username
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ

en: Require User Login
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਾਗਇਨ ਲੋੜੀਦਾ ਹੈ

en: Require submitted post titles to be unique (useful for preventing multiple/duplicate submitted posts).
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਹੋਣ ਲਈ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਅਤਰੇ ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ (ਮਲਟੀਪਲ / ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਅਸਾਮੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ)

en: Require users to be logged in to WordPress to view/submit the form
pa: ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਵੇਖਣ / ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਰਡਜ ਵਿੱਚ ਲੌਗ ਇਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Reset Form Button
pa: ਫਾਰਮ ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Reset form
pa: ਫਾਰਮ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Restore Defaults
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Restore default options upon plugin deactivation/reactivation.
pa: ਪਲਗਇਨ ਅਯੋਗ / ਮੁੜ-ਸਰਗਰਮ ਹੋਣ ਤੇ ਡਿਫਾਲਟ ਵਿਕਲਪ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ.

en: Return to form
pa: ਫਾਰਮ ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Rich Text Editor
pa: ਰਿਚ ਟੈਕਸਟ ਐਡੀਟਰ

en: Save Preference
pa: ਪਸੰਦ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Save Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਸੰਭਾਲੋ

en: Select which categories may be assigned to submitted posts (click to toggle)
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਕਿਹੜੇ ਵਰਗ ਨੂੰ ਸੌਂਪੇ ਹੋਏ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਸੌਂਪਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ (ਟੌਗਲ ਕਰਨ ਲਈ ਕਲਿਕ ਕਰੋ)

en: Set submitted images as Featured Images. Requires theme support for Featured Images (aka Post Thumbnails).
pa: ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਪ੍ਰਸਤੁਤ ਚਿੱਤਰ ਸੈਟ ਕਰੋ ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰ ਲਈ ਥੀਮ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ (ਉਰਫ ਪੋਸਟ ਥੰਬਨੇਲ)

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Show Support
pa: ਸਹਿਯੋਗ ਵੇਖਾਓ

en: Show USP Posts
pa: USP ਪੋਸਟ ਦਿਖਾਓ

en: Specify a URL to redirect the user after post-submission. Leave blank to redirect back to current page.
pa: ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਰੀਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ URL ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ ਮੌਜੂਦਾ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਵਾਪਸ ਭੇਜਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ.

en: Specify a maximum height (in pixels) for uploaded images.
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਅਧਿਕਤਮ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ.

en: Specify a maximum width (in pixels) for uploaded images.
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ.

en: Specify a minimum height (in pixels) for uploaded images.
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ.

en: Specify a minimum width (in pixels) for uploaded images.
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ.

en: Specify the ID of the category to use for the &ldquo;Hidden/Default Category&rdquo; option.
pa: & Ldquo; Hidden / Default ਸ਼੍ਰੇਣੀ & rdquo; ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦਾ ID ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ. ਚੋਣ

en: Specify the maximum number of images.
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਦੱਸੋ.

en: Specify the minimum number of images.
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਨਿਊਨਤਮ ਗਿਣਤੀ ਦਰਸਾਓ

en: Specify the user that should be assigned as author for submitted posts.
pa: ਉਸ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਤ ਕਰੋ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਲੇਖਕ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੌਂਪਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ.

en: Subject line for email alerts. Leave blank to use the default subject line. Note: you can use the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ ਡਿਫੌਲਟ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ ਨੋਟ: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਅਰਿਏਬਲਜ਼ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Submit Post
pa: ਪੋਸਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ

en: Submit posts as WP Posts or Pages
pa: WP Posts ਜਾਂ Pages ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰੋ

en: Submitter Email:
pa: ਸਬਮਿਟਰ ਈਮੇਲ:

en: Submitter Name:
pa: ਸਬਮਿੰਟਰ ਦਾ ਨਾਮ:

en: Submitter URL:
pa: ਸਬਮਿਟਰ URL:

en: Success Message
pa: ਸਫਲਤਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Success message that is displayed if post-submission is successful. Basic markup is allowed.
pa: ਸਫ਼ਲਤਾ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਜੋ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਸਫਲ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਬੇਸਿਕ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਆਗਿਆ ਹੈ

en: Success! Thank you for your submission.
pa: ਸਫਲਤਾ! ਤੁਹਾਡੇ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ

en: THANK YOU for your support!
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Targeted Loading
pa: ਲਕਸ਼ ਲੋਡਿੰਗ

en: Text displayed next to checkbox. Tip: use curly brackets to output angle brackets, for example:
pa: ਚੈਕਬੌਕਸ ਦੇ ਅੱਗੇ ਦਿਖਾਇਆ ਪਾਠ. ਸੰਕੇਤ: ਕਰਲੀ ਬਰੈਕਟ ਨੂੰ ਆਊਟਪੁੱਟ ਐਂਗਲ ਬ੍ਰੈਕਟਾਂ ਲਈ ਵਰਤੋ, ਉਦਾਹਰਣ ਲਈ:

en: Thank you for using
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

en: That will enable you to customize the form and styles as desired. For more info, check out the "Custom Submission Form" section in the
pa: ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਰਮ ਅਤੇ ਸਟਾਇਲ ਨੂੰ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਵੇਂ ਲੋੜੀਦਾ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਵਿਚ "ਕਸਟਮ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ" ਸੈਕਸ਼ਨ ਦੇਖੋ

en: The file(s) could not be uploaded
pa: ਫਾਈਲ (ਫਾਈਲਾਂ) ਅਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ

en: There was an error. Please ensure that you have added a title, some content, and that you have uploaded only images.
pa: ਇੱਕ ਅਸ਼ੁੱਧੀ ਹੋਈ ਸੀ. ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਟਾਈਟਲ, ਕੁਝ ਸਮਗਰੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਚਿੱਤਰ ਹੀ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਹਨ.

en: This setting enables any/all shortcodes in widgets (even shortcodes from other plugins).
pa: ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿਡਜਿਟ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ / ਸਾਰੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਦਾ ਹੈ (ਹੋਰ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਵੀ)

en: This shortcode accepts the following attributes:
pa: ਇਹ ਛੋਟਾ ਕੋਡ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ:

en: This shortcode displays a link that resets the form to its original state:
pa: ਇਹ ਛੋਟਾ ਕੋਡ ਉਸ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਇਸਦੀ ਅਸਲੀ ਸਥਿਤੀ ਤੇ ਰੀਸੈਟ ਕਰਦਾ ਹੈ:

en: This will be displayed as the field label on the form. Default: Custom Field
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਫਾਰਮ ਤੇ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ. ਡਿਫੌਲਟ: ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ

en: Tip:
pa: ਸੁਝਾਅ:

en: To enable Google reCAPTCHA, enter your public and private keys.
pa: Google reCAPTCHA ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਆਪਣੀਆਂ ਜਨਤਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: To prevent spam, enter a question that users must answer before submitting the form.
pa: ਸਪੈਮ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ, ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾਖਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਿਓ ਜੋ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉੱਤਰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ.

en: Toggle all panels
pa: ਸਾਰੇ ਪੈਨਲ ਟੌਗਲ ਕਰੋ

en: URL Markup
pa: URL ਮਾਰਕਅਪ

en: USP Pro
pa: USP ਪ੍ਰੋ

en: USP enables you to display a post-submission form anywhere on your site.
pa: ਯੂ ਐਸ ਪੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: USP provides three shortcodes to control access and restrict content.
pa: USP ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤਿਬੰਧਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿੰਨ ਸ਼ੀਕਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Unique Titles
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਸਿਰਲੇਖ

en: Unlimited front-end forms
pa: ਅਸੀਮਤ ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਫਾਰਮ

en: Upload Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload an Image
pa: ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Use a hidden field for the post category. This may be used to specify a default category when the category field is disabled.
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲਈ ਲੁਕੇ ਖੇਤਰ ਦਾ ਉਪਯੋਗ ਕਰੋ. ਵਰਗ ਖੇਤਰ ਅਸਮਰਥਿਤ ਹੋਣ 'ਤੇ ਇਹ ਇੱਕ ਡਿਫੌਲਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ.

en: Use only alphanumeric, underscores, and dashes. If unsure, use the default name:
pa: ਸਿਰਫ ਅਲਫਾਨੁਮੈਰਿਕ, ਅੰਡਰਸਕੋਰ ਅਤੇ ਡੈਸ਼ਾਂ ਵਰਤੋਂ ਜੇਕਰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਡਿਫਾਲਟ ਨਾਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use registered user&rsquo;s Profile URL as the value of the URL field. Valid when the person submitting the form is logged in to WordPress.
pa: ਯੂਆਰਐਬਲ ਖੇਤਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰਡ ਯੂਜ਼ਰ & rsquo; ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ. ਜਦੋਂ ਵਿਅਕਤੀ ਇਸ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਵੈਬਵੈਸਟ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ.

en: Use registered username as post author. Valid when the person submitting the form is logged in to WordPress.
pa: ਪੋਸਟ ਲੇਖਕ ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰਡ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ. ਜਦੋਂ ਵਿਅਕਤੀ ਇਸ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਵੈਬਵੈਸਟ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ.

en: Use the shortcode to display the form on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੰਨਾ ਤੇ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੌਰਡ ਕੋਡ ਵਰਤੋ:

en: Use this shortcode to display a gallery of uploaded images for each submitted post:
pa: ਹਰੇਕ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪੋਸਟ ਲਈ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਗੈਲਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ੋਰਟ ਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use this shortcode to display a list of submitted posts on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ੋਰਟ ਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: User Email
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਈਮੇਲ

en: User Name
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਮ

en: User Profile URL
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਪਰੋਫਾਇਲ URL

en: User Submitted Post
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਏ ਪੋਸਟ

en: User Submitted Post Info
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਦੁਆਰਾ ਪੋਸਟ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: User Submitted Posts
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਦੁਆਰਾ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟ

en: User URL
pa: ਯੂਜ਼ਰ URL

en: User URL required
pa: ਯੂਜਰ URL ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: User email required
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਈਮੇਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: User login required
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਾਗਇਨ ਲਾਜ਼ਮੀ

en: User name required
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਮ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Users
pa: ਯੂਜ਼ਰ

en: Verification
pa: ਤਸਦੀਕ

en: View full post
pa: ਪੂਰਾ ਪੋਸਟ ਵੇਖੋ

en: WP Page
pa: WP ਪੰਨਾ

en: WP Post (recommended)
pa: WP ਪੋਸਟ (ਸਿਫ਼ਾਰਿਸ਼ ਕੀਤਾ)

en: We need your support!
pa: ਸਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ!

en: With this option, you can copy the plugin&rsquo;s default templates:
pa: ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਪਲਗਇਨ & rsquo; s ਡਿਫੌਲਟ ਖਾਕੇ ਦੀ ਨਕਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: WordPress Admin Area
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਐਡਮਿਨ ਏਰੀਆ

en: You also can display a form that enables users to log in, register, or reset their password.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਫਾਰਮ ਵੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਹੜਾ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਪਾਸਵਰਡ ਤੇ ਦਰਜ, ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਜਾਂ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

en: You can customize using any of the follwing attributes:
pa: ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਨੁਸਾਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Your Email
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ

en: Your Name
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ

en: Your URL
pa: ਤੁਹਾਡਾ URL

en: Your generous support enables continued development of this free plugin. Thank you!
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਸਹਾਇਤਾ ਇਸ ਮੁਫ਼ਤ ਪਲਗਇਨ ਦੇ ਲਗਾਤਾਰ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Your generous support helps to ensure future development of
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਉਦਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲੇਗੀ

en: and
pa: ਅਤੇ

en: and is greatly appreciated.
pa: ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ.

en: and/or
pa: ਅਤੇ / ਜਾਂ

en: books
pa: ਕਿਤਾਬਾਂ

en: by
pa: ਨਾਲ

en: donation
pa: ਦਾਨ

en: enables your visitors to submit posts and upload images from the front-end of your site.
pa: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਤੋਂ ਪੋਸਟਾਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਉਣ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

en: give it a 5-star rating
pa: ਇਸਨੂੰ 5-ਸਟਾਰ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਉ

en: give this plugin a 5-star rating
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ 5-ਸਟਾਰ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਉ

en: in your theme:
pa: ਆਪਣੀ ਥੀਮ ਵਿੱਚ:

en: list of USP CSS selectors
pa: ਯੂਐਸਪੀ CSS ਚੋਣਕਾਰ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: log in
pa: ਲਾਗਿਨ

en: make a donation
pa: ਦਾਨ ਕਰੋ

en: or
pa: ਜਾਂ

en: or by making a
pa: ਜਾਂ ਇੱਕ ਬਣਾ ਕੇ

en: plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ

en: requires WordPress
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: to configure options)
pa: ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰਨ ਲਈ)

en: to get the current URL.
pa: ਮੌਜੂਦਾ URL ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ

en: to include markup in the deny message, you can use
pa: ਇਨਕਾਰ ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਮਾਰਕਅੱਪ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: to output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਲਈ

en: to submit content!
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਲਈ!

en: to upgrade WordPress and try again.
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਨੂੰ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਅਤੇ ਫਿਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ.
