USP 20200817 - en to pa translation catalogue (364 entries)

note: Name of the plugin
en: User Submitted Posts
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਦਰਜ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ

en: requires WordPress
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en:  or higher, and has been deactivated!
pa:  ਜਾਂ ਵੱਧ, ਅਤੇ ਅਯੋਗ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ!

en: Please return to the
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ

en: WordPress Admin Area
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਐਡਮਿਨ ਏਰੀਆ

en: to upgrade WordPress and try again.
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਨੂੰ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ.

en: User Submitted Post
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ

en: User Submitted Post Info
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Submitter Name:
pa: ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਨਾਮ:

en: Submitter Email:
pa: ਸਬਮਟਰ ਈਮੇਲ:

en: Submitter URL:
pa: ਸਬਮਿਟਰ ਯੂਆਰਐਲ:

en: Submitter IP:
pa: ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਆਈਪੀ:

en: Show USP Posts
pa: ਯੂਐਸਪੀ ਪੋਸਟਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: USP
pa: ਯੂ.ਐੱਸ.ਪੀ.

en:  files required
pa:  ਫਾਈਲਾਂ ਲੋੜੀਂਦੀਆਂ ਹਨ

en:  file required
pa:  ਫਾਈਲ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en:  files
pa:  ਫਾਈਲਾਂ

en:  file
pa:  ਫਾਈਲ

en:  pixels
pa:  ਪਿਕਸਲ

en: Custom Field
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ

en: Custom checkbox required
pa: ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: An error occurred. Please go back and try again.
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ. ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ.

en: User login required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: User name required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Post title required
pa: ਪੋਸਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: User URL required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ URL ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Post tags required
pa: ਪੋਸਟ ਟੈਗ ਲੋੜੀਂਦੇ ਹਨ

en: Post category required
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: Post content required
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Correct captcha required
pa: ਸਹੀ ਕੈਪਚਰ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: User email required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੀ ਈਮੇਲ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: Please check your email and try again
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Non-empty value for hidden field
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਲਈ ਗੈਰ ਖਾਲੀ ਮੁੱਲ

en: Minimum number of images not met
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Maximum number of images exceeded
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਸੰਖਿਆ ਵੱਧ ਗਈ

en: Minimum image width not met
pa: ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Image width exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: Minimum image height not met
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਉਚਾਈ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Image height exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: File type not allowed (please upload images only)
pa: ਫਾਈਲ ਕਿਸਮ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ (ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਿਰਫ ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ)

en:  required
pa:  ਲੋੜੀਂਦਾ

en: File not uploaded. Please check the file and try again.
pa: ਫਾਈਲ ਅਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ. ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਫਾਈਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ.

en: The file(s) could not be uploaded
pa: ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਅਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Post not created. Please contact the site administrator for help.
pa: ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਗਈ. ਮਦਦ ਲਈ ਸਾਈਟ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ.

en: Duplicate post title. Please try again.
pa: ਡੁਪਲਿਕੇਟ ਪੋਸਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ. ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ ਜੀ.

en: Error:
pa: ਗਲਤੀ:

en: Return to form
pa: ਫਾਰਮ ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Please
pa: ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰਕੇ

en: log in
pa: ਲਾਗਿਨ

en: to submit content!
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਨ ਲਈ!

en: Please complete the required fields.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ.

en: Your Name
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ

en: Your Email
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ

en: Your URL
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਯੂਆਰਐਲ

en: Post Title
pa: ਪੋਸਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Post Tags
pa: ਪੋਸਟ ਟੈਗ

en: Please select some tags..
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਟੈਗਸ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ ..

en: Antispam Question
pa: ਐਂਟੀਸੈਪਮ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Post Category
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Please select a category..
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ ..

en: Post Content
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਪੋਸਟ ਕਰੋ

en: Verification
pa: ਤਸਦੀਕ

en: Upload an Image
pa: ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Add another image
pa: ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Human verification: leave this field empty.
pa: ਮਨੁੱਖੀ ਤਸਦੀਕ: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ.

en: Submit Post
pa: ਪੋਸਟ ਭੇਜੋ

en: Incorrect response.
pa: ਗਲਤ ਜਵਾਬ.

en: Login
pa: ਲਾਗਿਨ

en: Register
pa: ਰਜਿਸਟਰ

en: Forgot?
pa: ਭੁੱਲ ਗਏ?

en: Success!
pa: ਸਫਲਤਾ!

en: Check your email for the password.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਲਈ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਵੇਖੋ.

en: Check your email to reset your password.
pa: ਆਪਣੇ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ.

en: Have an account?
pa: ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਹੈ?

en: Log in or sign up! It&rsquo;s fast &amp; free!
pa: ਲੌਗ ਇਨ ਕਰੋ ਜਾਂ ਸਾਈਨ ਅਪ ਕਰੋ! ਇਹ & # 39; ਤੇਜ਼ & amp; ਮੁਫਤ!

en: Username
pa: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Remember me
pa: ਮੇਰੀ ਯਾਦ ਹੈ

en: Register for this site!
pa: ਇਸ ਸਾਈਟ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ!

en: Sign up now for the good stuff.
pa: ਹੁਣ ਚੰਗੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਸਾਈਨ ਅਪ ਕਰੋ.

en: Sign up!
pa: ਸਾਇਨ ਅਪ!

en: Lose something?
pa: ਕੁਝ ਗੁਆ?

en: Enter your username or email to reset your password.
pa: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਮੁੜ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣਾ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਦਰਜ ਕਰੋ.

en: Username or Email
pa: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ ਜਾਂ ਈਮੇਲ

en: Reset my password
pa: ਮੇਰਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Welcome,
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ,

en: Congratulations, you&rsquo;re logged in.
pa: ਵਧਾਈਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਲੌਗਇਨ ਹੋ ਗਏ.

en: Log out
pa: ਲਾੱਗ ਆਊਟ, ਬਾਹਰ ਆਉਣਾ

en: Admin
pa: ਐਡਮਿਨ

en: Profile
pa: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: Reset form
pa: ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: View full post
pa: ਪੂਰੀ ਪੋਸਟ ਵੇਖੋ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਜ਼

en: Get USP Pro for unlimited forms!
pa: ਅਸੀਮਤ ਰੂਪਾਂ ਲਈ ਯੂਐਸਪੀ ਪ੍ਰੋ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ!

en: Go Pro
pa: ਗੋ ਪ੍ਰੋ

en: Plugin Homepage
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਹੋਮਪੇਜ

en: Homepage
pa: ਹੋਮਪੇਜ

en: Give USP a 5-star rating at WordPress.org
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ.ਆਰ.ਓ.ਓ. ਨੂੰ ਯੂ.ਐੱਸ.ਪੀ.

en: Rate this plugin&nbsp;&raquo;
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਦਰਜਾ ਦਿਓ & nbsp; & raquo;

en: WP Post (recommended)
pa: ਡਬਲਯੂਪੀ ਪੋਸਟ (ਸਿਫਾਰਸ)

en: WP Page
pa: ਡਬਲਯੂਪੀ ਪੇਜ

en: HTML5 Form + Default CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + ਡਿਫੌਲਟ CSS

en: (Recommended)
pa: (ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ)

en: HTML5 Form + Disable CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + CSS ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: (Provide your own styles)
pa: (ਆਪਣੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸ਼ੈਲੀਆਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ)

en: Custom Form + Custom CSS
pa: ਕਸਟਮ ਫਾਰਮ + ਕਸਟਮ CSS

en: (Provide your own form template &amp; styles)
pa: (ਆਪਣਾ ਫਾਰਮ ਟੈਂਪਲੇਟ & amp; ਸਟਾਈਲ ਦਿਓ)

en: Auto-display before post content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਟੋ ਡਿਸਪਲੇਅ

en: Auto-display after post content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਟੋ ਡਿਸਪਲੇਅ

en: Do not auto-display submitted images
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਸਵੈ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not auto-display submitted email
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਈਮੇਲ ਨੂੰ ਡਿਸਪਲੇਅ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not auto-display submitted name
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਨਾਮ ਸਵੈਚਾਲਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not auto-display submitted URL
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ URL ਸਵੈ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not auto-display the Custom Field
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਨੂੰ ਸਵੈ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਨਾ ਕਰੋ

en: v2 (I&rsquo;m not a robot)
pa: v2 (ਮੈਂ & ਰੋਬਿਕ; ਮੈਂ ਰੋਬੋਟ ਨਹੀਂ ਹਾਂ)

en: v3 (Hidden reCaptcha)
pa: v3 (ਓਹਲੇ ਰੀਕੈਪਚਾ)

en: Enable and require
pa: ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ ਅਤੇ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Enable but do not require
pa: ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ ਪਰ ਲੋੜ ਨਹੀਂ

en: Disable this field
pa: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: (Visit
pa: (ਜਾਓ

en: to configure options)
pa: ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰਨ ਲਈ)

en: Challenge Question
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Google reCAPTCHA
pa: ਗੂਗਲ ਰੀਕਾੱਛ

en: Post Images
pa: ਤਸਵੀਰਾਂ ਪੋਸਟ ਕਰੋ

en: Enable
pa: ਯੋਗ

en: Disable
pa: ਅਯੋਗ

en: Image Uploads
pa: ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ

en: Draft
pa: ਡਰਾਫਟ

en: Pending (default)
pa: ਬਕਾਇਆ (ਡਿਫੌਲਟ)

en: Publish immediately
pa: ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਕਰੋ

en: Publish after 1 approved post
pa: 1 ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ ਪੋਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਕਰੋ

en: Publish after
pa: ਦੇ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਕਰੋ

en:  approved posts
pa:  ਮਨਜੂਰ ਪੋਸਟ

en: Select categories to display in the Category field.
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ.

en: There was an error. Please ensure that you have added a title, some content, and that you have uploaded only images.
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਸੀ. ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਹ ਸੁਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਲੇਖ, ਕੁਝ ਸਮਗਰੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਹਨ.

en: Please select your image(s) to upload.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ.

en: Success! Thank you for your submission.
pa: ਸਫਲਤਾ! ਤੁਹਾਡੇ ਅਧੀਨ ਹੋਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ.

en: Email
pa: ਈ - ਮੇਲ

en: URL
pa: ਯੂਆਰਐਲ

en: Toggle all panels
pa: ਸਾਰੇ ਪੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਬਦਲੋ

en: We need your support!
pa: ਸਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ!

en: Make a donation via PayPal
pa: ਪੇਪਾਲ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: make a donation
pa: ਇੱਕ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: and/or
pa: ਅਤੇ / ਜਾਂ

en: Rate and review at the Plugin Directory
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਦਰਜਾ ਅਤੇ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ

en: give this plugin a 5-star rating
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ 5-ਸਿਤਾਰਾ ਦਰਜਾ ਦਿਓ

en: Your generous support enables continued development of this free plugin. Thank you!
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਸਹਾਇਤਾ ਇਸ ਮੁਫਤ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਨਿਰੰਤਰ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ. ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Check this box if you have shown support
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

en: Overview
pa: ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: enables your visitors to submit posts and upload images from the front-end of your site.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲੇ ਸਿਰੇ ਤੋਂ ਪੋਸਟਾਂ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

en: For advanced functionality and unlimited forms, check out
pa: ਐਡਵਾਂਸਡ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲਤਾ ਅਤੇ ਅਸੀਮਤ ਫਾਰਮ ਲਈ, ਚੈੱਕ ਆ .ਟ ਕਰੋ

en: USP Pro
pa: ਯੂਐਸਪੀ ਪ੍ਰੋ

en: &mdash; the ultimate solution for user-generated content.
pa: & mdash; ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਅੰਤਮ ਹੱਲ.

en: Plugin Settings
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਸੈਟਿੰਗਜ਼

en: Display the form
pa: ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: If you like this plugin, please
pa: ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਪਸੰਦ ਹੈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ

en: THANK YOU for your support!
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ!

en: give it a 5-star rating
pa: ਇਸ ਨੂੰ 5-ਸਿਤਾਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ

en: Unlimited front-end forms
pa: ਅਸੀਮਤ ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਫਾਰਮ

en: Get USP Pro
pa: ਯੂਐਸਪੀ ਪ੍ਰੋ

en: Configure your settings for User Submitted Posts.
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਦਰਜ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਆਪਣੀ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ.

en: Form Fields
pa: ਫਾਰਮ ਖੇਤਰ

en: User Name
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ

en: User Email
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਈਮੇਲ

en: User URL
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਯੂਆਰਐਲ

en: General Settings
pa: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗ

en: Note that the default settings work fine for most cases.
pa: ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਡਿਫੌਲਟ ਸੈਟਿੰਗਜ਼ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ਲਈ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ.

en: Form Style
pa: ਫਾਰਮ ਸ਼ੈਲੀ

en: With this option, you can copy the plugin&rsquo;s default templates:
pa: ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਡਿਫਾਲਟ ਟੈਂਪਲੇਟਸ ਦੀ ਨਕਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: ..and upload them into a directory named
pa: .. ਅਤੇ ਨਾਮ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: in your theme:
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਥੀਮ ਵਿੱਚ:

en: That will enable you to customize the form and styles as desired. For more info, check out the "Custom Submission Form" section in the
pa: ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦੇ ਰੂਪ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਕਰੇਗਾ. ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਵਿੱਚ "ਕਸਟਮ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ" ਭਾਗ ਨੂੰ ਵੇਖੋ

en: Installation Docs
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਡੌਕਸ

en: FYI: here is a
pa: FYI: ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਹੈ

en: list of USP CSS selectors
pa: ਯੂਐਸਪੀ CSS ਚੋਣਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Include JavaScript
pa: ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Check this box if you want to include the external JavaScript files (recommended)
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਬਾਹਰੀ ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ (ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ)

en: Targeted Loading
pa: ਲਕਸ਼ ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: By default, CSS &amp; JavaScript assets are loaded on every page. Here you may specify the URL(s) of the USP form to load assets only on that page. Note: leave blank to load on all pages. Use commas to separate multiple URLs.
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, CSS & amp; ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਜਾਇਦਾਦ ਹਰ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਲੋਡ ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਸਿਰਫ ਜਾਇਦਾਦ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਯੂਐਸਪੀ ਫਾਰਮ ਦਾ URL (ਜ਼) ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਨੋਟ: ਸਾਰੇ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ. ਮਲਟੀਪਲ URL ਵੱਖ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਮੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ.

en: Post Type
pa: ਪੋਸਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Submit posts as WP Posts or Pages
pa: ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਡਬਲਯੂ ਪੀ ਪੋਸਟਸ ਜਾਂ ਪੇਜਾਂ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ

en: Post Status
pa: ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Post Status for submitted posts
pa: ਜਮ੍ਹਾ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Redirect URL
pa: ਰੀਡਾਇਰੈਕਟ ਯੂਆਰਐਲ

en: Specify a URL to redirect the user after post submission (leave blank to redirect back to current page)
pa: ਪੋਸਟ ਦਰਜ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਰੀਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ URL ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰੋ (ਮੌਜੂਦਾ ਪੰਨੇ ਤੇ ਵਾਪਸ ਭੇਜਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ)

en: Success Message
pa: ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Success message that is displayed if post submission is successful (basic markup is allowed)
pa: ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਜੋ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੇ ਪੋਸਟ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਮੁ markਲੇ ਮਾਰਕਅਪ ਦੀ ਆਗਿਆ ਹੈ)

en: Error Message
pa: ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: General error message that is displayed if post submission fails (basic markup is allowed)
pa: ਆਮ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਜੋ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੇ ਪੋਸਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਮੁ markਲੇ ਮਾਰਕਅਪ ਦੀ ਆਗਿਆ ਹੈ)

en: Custom Content
pa: ਕਸਟਮ ਸਮਗਰੀ

en: Custom text/markup to be included before the submission form (leave blank to disable)
pa: ਜਮ੍ਹਾ ਫਾਰਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਕਸਟਮ ਟੈਕਸਟ / ਮਾਰਕਅਪ (ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ)

en: Rich Text Editor
pa: ਰਿਚ ਟੈਕਸਟ ਐਡੀਟਰ

en: Check this box if you want to enable RTE/Visual Editor for the Post Content field
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਖੇਤਰ ਲਈ ਆਰਟੀਈ / ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਐਡੀਟਰ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

en: Unique Titles
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਸਿਰਲੇਖ

en: Require submitted post titles to be unique (useful for preventing multiple/duplicate submitted posts)
pa: ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਦੀ ਵਿਲੱਖਣ ਹੋਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ (ਬਹੁਤੀਆਂ / ਡੁਪਲਿਕੇਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ)

en: Disable Required
pa: ਅਯੋਗ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: Disable all required attributes on default form fields (useful for troubleshooting error messages)
pa: ਡਿਫੌਲਟ ਫਾਰਮ ਖੇਤਰਾਂ ਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਗੁਣਾਂ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ (ਸਮੱਸਿਆ ਨਿਪਟਾਰਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਗਲਤੀ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ)

en: Enable Shortcodes
pa: ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Enable shortcodes in widgets. By default, WordPress does not enable shortcodes in widgets.
pa: ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਯੋਗ ਕਰੋ. ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ.

en: This setting enables any/all shortcodes in widgets (even shortcodes from other plugins).
pa: ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ / ਸਾਰੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟਾਂ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਦੀ ਹੈ (ਹੋਰ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਵੀ).

en: Privacy
pa: ਪਰਦੇਦਾਰੀ

en: Disable IP Tracking
pa: ਆਈਪੀ ਟਰੈਕਿੰਗ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: By default USP records the IP address with each submitted post. Check this box to disable all IP tracking.
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ USP ਹਰੇਕ ਪ੍ਰਸਤੁਤ ਪੋਸਟ ਦੇ ਨਾਲ IP ਐਡਰੈੱਸ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਸਾਰੇ ਆਈਪੀ ਟਰੈਕਿੰਗ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ.

en: Display Checkbox
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਚੈੱਕਬਾਕਸ

en: Display custom checkbox on your form (useful for GDPR, agree to terms, etc.)
pa: ਆਪਣੇ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ (ਜੀਡੀਪੀਆਰ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ, ਸ਼ਰਤਾਂ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ, ਆਦਿ)

en: Checkbox Name
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਨਾਮ

en: Use only alphanumeric, underscores, and dashes. If unsure, use the default name:
pa: ਸਿਰਫ ਵਰਣਮਾਲਾ, ਅੰਡਰਸਕੋਰਸ ਅਤੇ ਡੈਸ਼ਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ. ਜੇ ਅਸਪਸ਼ਟ ਹੈ, ਤਾਂ ਡਿਫੌਲਟ ਨਾਮ ਵਰਤੋ:

en: Checkbox Error
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਗਲਤੀ

en: Error message displayed if user does not check the box
pa: ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋਇਆ ਜੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਵੇਖਦਾ

en: Checkbox Text
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਟੈਕਸਟ

en: Text displayed next to checkbox. Tip: use curly brackets to output angle brackets, for example:
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦੇ ਅੱਗੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਟੈਕਸਟ ਸੰਕੇਤ: ਆਉਟਪੁੱਟ ਐਂਗਲ ਬਰੈਕਟਸ ਲਈ ਕਰਲੀ ਬਰੈਕਟ ਵਰਤੋ, ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ:

en: Categories &amp; Tags
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ & amp; ਟੈਗਸ

en: Categories
pa: ਵਰਗ

en: Click to view/select categories
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੇਖਣ / ਚੁਣਨ ਲਈ ਕਲਿਕ ਕਰੋ

en: Multiple Categories
pa: ਕਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Enable users to select multiple categories.
pa: ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਓ.

en: Hidden/Default Category
pa: ਲੁਕਵੀਂ / ਮੂਲ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Use a hidden field for the post category. This hides the category field and sets its value via the next option.
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲਈ ਇੱਕ ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਖੇਤਰ ਵਰਤੋ. ਇਹ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਗਲਾ ਵਿਕਲਪ ਦੁਆਰਾ ਇਸਦਾ ਮੁੱਲ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: Category ID for Hidden Field
pa: ਓਹਲੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ID

en: Specify category ID(s) to use for &ldquo;Hidden/Default Category&rdquo; (separate multiple IDs with commas)
pa: & Ldquo; ਲੁਕਵੀਂ / ਡਿਫੌਲਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ & rdquo; ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਈਡੀ ਦਿਓ. (ਵੱਖ ਵੱਖ ਆਈਡੀ ਨੂੰ ਕਾਮਿਆਂ ਨਾਲ ਵੱਖ ਕਰੋ)

en: Use Existing Tags
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਗਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Check this box to display a select/dropdown menu of existing tags (valid when Tag field is displayed)
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਗਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਚੋਣ / ਡ੍ਰੌਪਡਾਉਨ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਟੈਗ ਖੇਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Users
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ

en: Assigned Author
pa: ਨਿਰਧਾਰਤ ਲੇਖਕ

en: Specify the user that should be assigned as author for submitted posts
pa: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰੋ ਜੋ ਜਮ੍ਹਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਲੇਖਕ ਵਜੋਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Registered Username
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ

en: Use the user&rsquo;s registered username for the Name field (valid when the user submitting the form is logged in to WordPress)
pa: ਨਾਮ ਖੇਤਰ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਰਜਿਸਟਰਡ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗ ਇਨ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Registered Email
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ ਈਮੇਲ

en: Use the user&rsquo;s registered email as the value of the Email field (valid when the user submitting the form is logged in to WordPress)
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਰਜਿਸਟਰਡ ਈਮੇਲ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਖੇਤਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ (ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਸਤੁਤ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਉਪਭੋਗਤਾ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗ ਇਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ)

en: User Profile URL
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ URL

en: Use the user&rsquo;s Profile URL as the value of the URL field (valid when the user submitting the form is logged in to WordPress)
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ URL ਨੂੰ ਯੂਆਰਐਲ ਫੀਲਡ ਦੇ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ (ਜਦੋਂ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗ ਇਨ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Require User Login
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Require users to be logged in to WordPress to view/submit the form
pa: ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਵੇਖਣ / ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗ ਇਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Disable Replace Author
pa: ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ ਅਯੋਗ

en: Do not replace post author with submitted user name
pa: ਪੋਸਟ ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ ਨਾ ਕਰੋ

en: Here you may change the name and label used by the Custom Field. You can enable this field via the Form Fields setting, above.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤੇ ਗਏ ਨਾਮ ਅਤੇ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਤੁਸੀਂ ਉਪਰੋਕਤ ਫਾਰਮ ਫੀਲਡ ਸੈਟਿੰਗ ਦੁਆਰਾ ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ.

en: Custom Field Name
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਦਾ ਨਾਮ

en: Custom Field Label
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ

en: This will be displayed as the field label on the form. Default: Custom Field
pa: ਇਹ ਫਾਰਮ ਤੇ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ. ਡਿਫੌਲਟ: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ

en: To prevent spam, enter a question that users must answer before submitting the form
pa: ਸਪੈਮ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ, ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾਖਲ ਕਰੋ ਜਿਸਦਾ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫਾਰਮ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Challenge Response
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਜਵਾਬ

en: Enter the *only* correct answer to the challenge question
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾ * ਸਿਰਫ * ਸਹੀ ਉੱਤਰ ਦਿਓ

en: Case-sensitivity
pa: ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: Check this box if you want the challenge response to be case-sensitive
pa: ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਚੁਣੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਵੇ

en: To enable Google reCAPTCHA, enter your public and private keys.
pa: ਗੂਗਲ ਰੀਕਾੱਛ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ, ਆਪਣੀਆਂ ਸਰਵਜਨਕ ਅਤੇ ਨਿਜੀ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕਰੋ.

en: Public Key
pa: ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ

en: Enter your Public Key
pa: ਆਪਣੀ ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Private Key
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ

en: Enter your Private Key
pa: ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: reCaptcha Version
pa: ਰੀਕੈਪਟਾ ਵਰਜਨ

en: Choose reCaptcha version
pa: ਰੀਕੈਪਟਾ ਵਰਜਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ

en: Email Alerts
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀ

en: Receive Email Alert
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Check this box if you want to be notified via email for new post submissions
pa: ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਪੋਸਟ ਬੇਨਤੀਆਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਦੁਆਰਾ ਸੂਚਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ

en: Enable HTML Format
pa: HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Check this box to enable HTML format for email alerts
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

en: Email Address for Alerts
pa: ਚਿਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: If you checked the box to receive email alerts, indicate here the address(es) to which the emails should be sent.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈਕ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਪਤਾ ਦਰਜ ਕਰੋ (ਈਸ) ਜਿਸ 'ਤੇ ਈਮੇਲ ਭੇਜੇ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ.

en: Separate multiple addresses with commas.
pa: ਕਈ ਪਤਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਮਿਆਂ ਨਾਲ ਵੱਖ ਕਰੋ.

en: Email &ldquo;From&rdquo; Address
pa: ਈਮੇਲ & ldquo; ਤੋਂ & rdquo; ਪਤਾ

en: Here you may customize the address(es) used for the &ldquo;From&rdquo; header (see plugin FAQs for info).
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ & ldquo; ਤੋਂ & rdquo; ਲਈ ਵਰਤੇ ਗਏ ਪਤੇ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ; ਸਿਰਲੇਖ (ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ ਵੇਖੋ).

en: If multiple addresses are specified in the previous setting, include an equal number of &ldquo;From&rdquo; addresses for this setting (in the same order).
pa: ਜੇ ਪਿਛਲੀ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿਚ ਮਲਟੀਪਲ ਐਡਰੈਸ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਤਾਂ & ldquo; ਤੋਂ & rdquo; ਦੀ ਇਕ ਬਰਾਬਰ ਗਿਣਤੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ; ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਪਤੇ (ਉਸੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ).

en: Email Alert Subject
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀ ਵਿਸ਼ਾ

en: Subject line for email alerts. Leave blank to use the default subject line. Note: you can use the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ. ਡਿਫੌਲਟ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ. ਨੋਟ: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠ ਲਿਖਿਆਂ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Email Alert Message
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੰਦੇਸ਼

en: Message for email alerts. Leave blank to use the default message. Note: you can use the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚਿਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ. ਡਿਫੌਲਟ ਸੁਨੇਹਾ ਵਰਤਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ. ਨੋਟ: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠ ਲਿਖਿਆਂ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Featured Image
pa: ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰ

en: Set submitted images as Featured Images. Requires theme support for Featured Images (aka Post Thumbnails)
pa: ਪੇਸ਼ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਚਿੱਤਰਾਂ ਵਜੋਂ ਸੈਟ ਕਰੋ. ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਚਿੱਤਰਾਂ (ਉਰਫ ਪੋਸਟ ਥੰਬਨੇਲਜ਼) ਲਈ ਥੀਮ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Upload Message
pa: ਅਪਲੋਡ ਸੁਨੇਹਾ

en: Message that appears next to the upload field. Useful for stating your upload guidelines/policy/etc. Basic markup allowed.
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਜੋ ਅਪਲੋਡ ਖੇਤਰ ਦੇ ਅੱਗੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਡੇ ਅਪਲੋਡ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ / ਨੀਤੀ / ਆਦਿ ਦੱਸਣ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ. ਮੁ markਲੇ ਮਾਰਕਅਪ ਦੀ ਆਗਿਆ ਹੈ.

en: &ldquo;Add another image&rdquo; link
pa: & ldquo; ਇਕ ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ & rdquo; ਲਿੰਕ

en: Custom markup for the &ldquo;Add another image&rdquo; link. Leave blank to use the default markup (recommended).
pa: & Ldquo; ਇਕ ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ & rdquo ਲਈ ਕਸਟਮ ਮਾਰਕਅਪ; ਲਿੰਕ. ਡਿਫਾਲਟ ਮਾਰਕਅਪ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ (ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ).

en: Minimum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ

en: Specify the minimum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਦਿਓ

en: Maximum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ

en: Specify the maximum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਦੱਸੋ

en: Minimum image width
pa: ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Specify a minimum width (in pixels) for uploaded images
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ

en: Minimum image height
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਉਚਾਈ

en: Specify a minimum height (in pixels) for uploaded images
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ

en: Maximum image width
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ

en: Specify a maximum width (in pixels) for uploaded images
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ

en: Maximum image height
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਚਾਈ

en: Specify a maximum height (in pixels) for uploaded images
pa: ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ) ਦਿਓ

en: More Options
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ

en: For more options, like the ability to upload other file types (like PDF, Word, Zip, videos, and more), check out
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪਾਂ ਲਈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਹੋਰ ਫਾਈਲਾਂ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੀਡੀਐਫ, ਬਚਨ, ਜ਼ਿਪ, ਵਿਡੀਓਜ਼ ਅਤੇ ਹੋਰ) ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਗਤਾ, ਚੈੱਕ ਆਉਟ

en: Go Pro!
pa: ਗੋ ਪ੍ਰੋ!

en: Auto-Display Content
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਸਮਗਰੀ

en: Auto-Display Images
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇਅ ਚਿੱਤਰ

en: Automatically display user-submitted images:
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Image Markup
pa: ਚਿੱਤਰ ਮਾਰਕਅਪ

en: Markup to use for each submitted image (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਹਰੇਕ ਪ੍ਰਸਤੁਤ ਚਿੱਤਰ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇਅ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: and
pa: ਅਤੇ

en: Auto-Display Email
pa: ਸਵੈ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਈਮੇਲ

en: Automatically display user-submitted email:
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਈਮੇਲ ਨੂੰ ਸਵੈਚਲਿਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Email Markup
pa: ਈਮੇਲ ਮਾਰਕਅਪ

en: Markup to use for the submitted email address (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਪੇਸ਼ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇਅ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Auto-Display Name
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇ ਨਾਮ

en: Automatically display user-submitted author/name:
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕ / ਨਾਮ ਨੂੰ ਸਵੈਚਾਲਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Name Markup
pa: ਨਾਮ ਮਾਰਕਅਪ

en: Markup to use for the submitted author/name (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕ / ਨਾਮ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅਪ (ਜਦੋਂ ਸਵੈਚਾਲਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਯੋਗ ਹੁੰਦਾ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Auto-Display URL
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇਅ URL

en: Automatically display user-submitted URL:
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾ ਕੀਤਾ URL ਆਪਣੇ ਆਪ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: URL Markup
pa: ਯੂਆਰਐਲ ਮਾਰਕਅਪ

en: Markup to use for the submitted URL (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਯੂਆਰਐਲ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇਅ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Auto-Display Custom Field
pa: ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇਅ ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ

en: Automatically display user-submitted Custom Field:
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾ ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਨੂੰ ਸਵੈਚਲਿਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰੋ:

en: Custom Field Markup
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਮਾਰਕਅਪ

en: Markup to use for the submitted Custom Field (when auto-display is enabled). Can use
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਰਕਅਪ (ਜਦੋਂ ਆਟੋ-ਡਿਸਪਲੇਅ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ). ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Save Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਸੇਵ ਕਰੋ

en: Display the Form
pa: ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰੋ

en: Post-Submit Form
pa: ਫਾਰਮ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: USP enables you to display a post-submission form anywhere on your site.
pa: ਯੂਐਸਪੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

en: Use the shortcode to display the form on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੇਜ ਤੇ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display the form anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਿਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਂਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Login/Register Form
pa: ਲੌਗਇਨ / ਰਜਿਸਟਰ ਫਾਰਮ

en: You also can display a form that enables users to log in, register, or reset their password.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਫਾਰਮ ਵੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲੌਗਇਨ, ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਜਾਂ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: Display Submitted Posts
pa: ਪੇਸ਼ ਪੋਸਟਾਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Use this shortcode to display a list of submitted posts on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੇਜ 'ਤੇ ਜਮ੍ਹਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display a list of submitted posts anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਿਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਜਮ੍ਹਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਂਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Here are some examples showing how to configure this shortcode:
pa: ਇੱਥੇ ਕੁਝ ਉਦਾਹਰਣ ਹਨ ਜੋ ਇਹ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰਨਾ ਹੈ:

en: Display Image Gallery
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ

en: Use this shortcode to display a gallery of uploaded images for each submitted post:
pa: ਹਰੇਕ ਸੌਂਪੀ ਗਈ ਪੋਸਟ ਲਈ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਗੈਲਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display an image gallery anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਂਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ.

en: You can customize using any of the follwing attributes:
pa: ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਫਲੋਅ ਗੁਣਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Reset Form Button
pa: ਫਾਰਮ ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: This shortcode displays a link that resets the form to its original state:
pa: ਇਹ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਇੱਕ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅਸਲ ਸਥਿਤੀ ਤੇ ਰੀਸੈਟ ਕਰਦਾ ਹੈ:

en: This shortcode accepts the following attributes:
pa: ਇਹ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰਦਾ ਹੈ:

en: Note that the url attribute accepts
pa: ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ url ਗੁਣ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: to get the current URL.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਯੂਆਰਐਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ.

en: Access Control
pa: ਐਕਸੈਸ ਕੰਟਰੋਲ

en: USP provides three shortcodes to control access and restrict content.
pa: ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤਿਬੰਧਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਯੂਐਸਪੀ ਤਿੰਨ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: Display content only to users with a specific capability:
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਖਾਸ ਸਮਰੱਥਾ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display content to logged-in users:
pa: ਲੌਗ-ਇਨ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display content to visitors only:
pa: ਸਿਰਫ ਵਿਜ਼ਟਰਾਂ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Tip:
pa: ਸੁਝਾਅ:

en: to include markup in the deny message, you can use
pa: ਇਨਕਾਰ ਸੰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਮਾਰਕਅਪ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: to output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰਨ ਲਈ

en: Example
pa: ਉਦਾਹਰਣ

en: If the user is logged in, display the post-submit form; or if the user is not logged in, display the login form:
pa: ਜੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਹੈ, ਤਾਂ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਟ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤ ਕਰੋ; ਜਾਂ ਜੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਲੌਗਇਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Restore Defaults
pa: ਮੂਲ ਮੁੜ

en: Leave this option disabled to remember your settings. Or, to go ahead and restore the default plugin options: check the box, save your settings, and then deactivate/reactivate the plugin.
pa: ਆਪਣੀ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ. ਜਾਂ, ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਅਤੇ ਡਿਫੌਲਟ ਪਲੱਗਇਨ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਲਈ: ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ, ਆਪਣੀ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਸੇਵ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਅਯੋਗ / ਚਾਲੂ ਕਰੋ.

en: Restore default options upon plugin deactivation/reactivation
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਅਯੋਗ / ਮੁੜ ਸਰਗਰਮ ਹੋਣ ਤੇ ਡਿਫੌਲਟ ਚੋਣਾਂ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Show Support
pa: ਸਹਾਇਤਾ ਵੇਖਾਓ

en: by
pa: ਨਾਲ

en: Jeff Starr on Twitter
pa: ਟਵਿੱਟਰ 'ਤੇ ਜੈੱਫ ਸਟਾਰ

en: Obsessive Web Design &amp; Development
pa: ਜਨੂੰਨ ਵੈੱਬ ਡਿਜ਼ਾਈਨ & amp; ਵਿਕਾਸ

en: Save Preference
pa: ਪਸੰਦ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Are you sure you want to restore all default options? (this action cannot be undone)
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੱਚਮੁੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਡਿਫੌਲਟ ਚੋਣਾਂ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? (ਇਸ ਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ)

en: Perishable Press Books
pa: ਨਾਸ਼ਵਾਨ ਪ੍ਰੈਸ ਕਿਤਾਬਾਂ

en: Plugin Planet
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਪਲੈਨਿਟ

en: Donate via PayPal
pa: ਪੇਪਾਲ ਦੁਆਰਾ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: books
pa: ਕਿਤਾਬਾਂ

en: plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ

en: donation
pa: ਦਾਨ

en: Thank you for using
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ

en: Please show support by purchasing one of my
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੇਰੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਖਰੀਦ ਕੇ ਸਹਾਇਤਾ ਦਿਖਾਓ

en: or
pa: ਜਾਂ

en: or by making a
pa: ਜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ

en: Your generous support helps future development of
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਸਹਾਇਤਾ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: and is greatly appreciated.
pa: ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ.

en: Any size donation helps me to continue developing this free plugin and other awesome WordPress resources.
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਅਕਾਰ ਦਾਨ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਮੁਫਤ ਪਲੱਗਇਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਸਰੋਤਾਂ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹੈ.

note: Description of the plugin
en: Enables your visitors to submit posts and images from anywhere on your site.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

note: Author of the plugin
en: Jeff Starr
pa: ਜੈਫ ਸਟਾਰ
